TH-6G Series Industrial Media Converter 1xGigabit SFP, 1×10/100/1000Base-T(POE)

Lambar Samfura:Saukewa: TH-6G

Alamar:Todahika

  • Ya dace da IEEE 802.3, IEEE 802.3u
  • Yana goyan bayan girman fakiti har zuwa 10K bytes

Cikakken Bayani

Siffofin

Bayanin oda

Ƙayyadaddun bayanai

Girma

Tags samfurin

Bayanin Samfura

TH-6G0101 Industrial Ethernet Media Converter shine na'urar da ba ta da ƙarfi da ƙarfi wanda ke ba da SMBs tare da ingantaccen maganin wutar lantarki don Ƙarfin kan cibiyoyin sadarwar Ethernet.Ƙananan girmansa, ƙira mai dacewa, da sauƙin kulawa ya sa ya zama kyakkyawan zaɓi don kasuwanci da yawa.A Converter yayi high aminci da tsaro don tabbatar da ci gaba da masana'antu aiki a cikin matsananci yanayi jere daga -40 ℃ zuwa +75 ℃.Wannan ya sa ya dace don amfani a cikin kabad masu sarrafawa na tsarin sufuri, benayen masana'anta, wurare na waje, da sauran ƙananan yanayi ko yanayin zafi.Tare da ingantaccen ingancin sa da fasali, TH-6G0101 Industrial Ethernet Media Converter babban zaɓi ne don buƙatun kasuwanci da yawa.

Saukewa: TH-8G0024M2P

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • ● Ya bi IEEE 802.3, IEEE 802.3u.

    ● Auto-MDI / MDI-X ganowa da tattaunawa a cikin rabi / cikakken-duplex halaye don 10/100/1000Base-TX RJ-45 tashar jiragen ruwa.

    ● Yana fasalta Yanayin Adana-da-Gabatarwa tare da tace saurin waya da ƙimar turawa.

    ● Yana goyan bayan girman fakiti har zuwa bytes 10K.

    ● Kariyar IP40 mai ƙarfi, ƙarancin ƙira, ƙira mai ƙarfi / ƙarancin zafin jiki -40 ℃ ~ + 75 ℃.

    ● shigarwar DC12V-58V.

    ● CSMA/CD yarjejeniya.

    ● Koyon adireshin tushen atomatik da tsufa.

    P/N Bayani
    Saukewa: TH-6G0101

    Canjin Watsa Labarun Masana'antu mara sarrafawa

    1x1000Mbps SFP Port, 1×10/100/1000M RJ45 Port

    Saukewa: TH-6G0101P

    Ba a sarrafa PoE Media Converter

    1x1000Mbps SFP Port, 1×10/100/1000M RJ45 Port PoE

     

    Mashigai Yanayin Aiki
    Kafaffen Port Saukewa: TH-6G0101 1xGigabit SFP, 1×10/100/1000Base-T
    Saukewa: TH-6G0101P 1xGigabit SFP, 1×10/100/1000Base-T PoE
    Saukewa: TH-6G0102 1xGigabit SFP, 2×10/100/1000Base-T
    Saukewa: TH-6G0102P 1xGigabit SFP, 2×10/100/1000Base-T PoE
    Interface Power Tashar Phoenix, shigarwar wutar lantarki biyu
    LED Manuniya PWR, OPT, NMC, ALM
    Nau'in Kebul & Nisan Watsawa
    Twisted-biyu 0-100m (CAT5e, CAT6)
    Mono-mode Optical Fiber 20/40/60/80/100KM
    Multi-mode Optical Fiber 550m
    Network Topology
    Ring Topology Ba tallafi
    Tauraruwar Topology Taimako
    Bus Topology Taimako
    Tree Topology Taimako
    Layer 2 Canjawa
    Ƙarfin Canjawa 14 Gbps
    Darajar Gabatar da fakiti 10.416Mpps
    Table Adireshin MAC 8K
    Buffer 1M
    Jinkirin Gabatarwa <5 mu
    MDX/MIDX Taimako
    Jumbo Frame Goyan bayan 10K bytes
    Keɓewar tashar jiragen ruwa Taimako
    Canjin DIP
    1 I/R Keɓewar tashar jiragen ruwa
    2 VLAN VLAN
    3 Q/I QoS
    4 F/P Gudanar da Yawo
    Muhalli
    Yanayin Aiki -40 ℃ ~ + 75 ℃
    Ajiya Zazzabi -40 ℃ ~ + 85 ℃
    Danshi na Dangi 10% ~ 95% (ba mai sanyawa)
    Hanyoyin zafi Zane maras fan, yanayin zafi na yanayi
    Farashin MTBF Awanni 100,000
    Amfanin Wuta <6w/ <36W/ <66W
    Girman Injini
    Girman samfur 143*104*48mm
    Hanyar shigarwa Din-Rail
    Cikakken nauyi 0.6KGs
    EMC & Kariyar Ingress
    Matsayin IP IP40
    Ƙarfafa Kariyar Ƙarfi IEC 61000-4-5 Level X (6KV/4KV) (8/20us)
    Ƙarfafa Kariyar tashar tashar Ethernet IEC 61000-4-5 Level 4 (4KV/4KV) (10/700us)
    RS IEC 61000-4-3 Mataki na 3 (10V/m)
    EFI IEC 61000-4-4 Mataki na 3 (1V/2V)
    CS IEC 61000-4-6 Mataki na 3 (10V/m)
    Farashin PFMF IEC 61000-4-8 Mataki na 4 (30A/m)
    DIP IEC 61000-4-11 Mataki na 3 (10V)
    ESD IEC 61000-4-2 Mataki na 4 (8K/15K)
    Faduwar Kyauta 0.5m
    Takaddun shaida
    Takaddun Tsaro CE, FCC, RoHS

    Duban gaba

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana