TH-G0016DAI-Rack Ethernet Canja 16×10/100/1000Base-T Port Desktop, VLAN saitin, 250mita watsa
16-tashar Gigabit mai fasaha na Ethernet yana amfani da IC mai inganci da sauri, kuma wannan samfurin gaba ɗaya yana warware matsalar ƙarar ƙararrawa a cikin yanayin ofis ta hanyar ƙirar bebe mara kyau. Wannan sauyawa yana da tashoshin RJ45 masu dacewa, samar da haɗin kai don 10/100/1000M Ethernet, yana goyan bayan yanayin aiki guda uku, yanayin aiki mai sauƙi mai sauƙi mai sauƙi, mai sauƙi don sarrafawa da kulawa, ana iya amfani da samfurin a cikin tsaro na bidiyo na bidiyo, otal, harabar jami'a, kanana da matsakaitan masana'antu injiniyanci na cibiyar sadarwa da sauran lokuta.
● IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab misali
● Tashar tashar Ethernet tana goyan bayan 10/100/1000M daidaitacce
● Taimakawa MDI / MDIX auto
● Alamomin panel don saka idanu akan matsayin aiki da taimakawa bincike na kuskure
● Ƙananan iko, cikakken duplex yana ɗaukar ma'aunin IEEE802.3x, rabin duplex yana ɗaukar ma'auni na baya
P/N | Bayani |
TH-G0016DAI-Rack | Canjin Ethernet mara sarrafawa 16 × 10/100/1000Base-T Port, Nau'in Desktop |
Interface I/O | |
Shigar da Wuta | AC 100-240V, 50/60Hz |
Ethernet | 16* 10/100/1000M RJ45 Tashoshi |
Ayyuka | |
Ƙarfin Canjawa | 32Gbps |
Kayan aiki | 23.8Mpps |
Fakitin Buffer | 4M |
MAC Address | 8K |
Jumbo Frame | 4kbytes |
Yanayin Canja wurin | Ajiye da gaba |
Farashin MTBF | 100000 hours |
Daidaitawa | |
Ka'idar hanyar sadarwa | IEEE802.3 (10Base-T) |
IEEE802.3u (100Base-TX) | |
IEEE802.3ab (1000Base-TX) | |
IEEE802.3x (Ikon yawo) | |
Matsayin Masana'antu | EMI: FCC Sashe na 15 CISPR (EN55032) aji A |
EMS: EN61000-4-2 (ESD) | |
EN 61000-4-5 | |
Matsakaicin hanyar sadarwa | 10Base-T: Cat3, 4, 5 ko sama da UTP (≤100m) |
100Base-TX: Cat5 ko sama da UTP (≤100m) | |
1000Base-TX: Cat5 ko sama da UTP (≤100m) | |
Takaddun shaida | |
Takaddun Tsaro | CE, FCC, RoHS |
Zazzabi & Danshi | Zazzabi Aiki: -10 ~ 50 ° C |
Adana Zazzabi: -40 ~ 70 ° C | |
Humidity na Aiki: 10% ~ 90%, ba mai haɗawa ba | |
Humidity na Ajiye: 5% ~ 90%, mara taurin kai | |
Muhalli | Tsawon Aiki: Matsakaicin ƙafa 10,000 |
Tsawon Ma'aji: Matsakaicin ƙafa 10,000 | |
Nuni | |
LED Manuniya | PWR (Alamar wutar lantarki), Haɗin kai (Haɗin Yanar Gizo), LOOP (ƙararar madauki), 1000M |
Canjin DIP
| (VLAN) Yanayin keɓewar tashar jiragen ruwa. A cikin wannan yanayin, tashar jiragen ruwa na PoE (1-14) na sauyawa ba za su iya sadarwa tare da juna ba, kuma suna iya sadarwa tare da tashar UP-link kawai. |
(Na al'ada) Yanayin al'ada, duk tashar jiragen ruwa na iya sadarwa tare da juna, nisan watsawa yana cikin mita 100, yawan watsawa shine 10/100/1000M mai daidaitawa. | |
(Extended) Yanayin tsawo na haɗin gwiwa, 1-14 tashar jiragen ruwa PoE samar da wutar lantarki da kuma nisa watsa bayanai za a iya tsawaita zuwa mita 250, yawan watsawa ya zama 10M. | |
Makanikai | |
Girman Tsarin | Girman samfur: 220*161*44mm |
Girman Kunshin: 315*215*85mm | |
Net-Nauyin samfur: 0.90kg | |
Babban Nauyin Samfur: 1.42kg (Tare da kunnen kunne), 1.24kg (ba tare da kunnen kunne ba) | |
Bayanin tattarawa | MISALIN: 445*455*335mm |
Shirya Qty: 10 raka'a | |
Nauyin shiryawa: 15.2KG (Tare da kunnen kunne), 13.4kg (ba tare da kunnen kunne ba) |
PoE yana da iko akan Ethernet, wanda ke nufin watsa siginar bayanai zuwa wasu tashoshi na tushen IP (kamar wayoyin IP, APs mara waya, kyamarori na cibiyar sadarwa, da sauransu), amma kuma yana ba da wutar DC don na'urar, karɓar ikon DC. ake kira na'urori masu ƙarfi.
Tare da sauƙi mai sauƙi da dacewa da shigarwa da hanyoyin kulawa da sifofin kasuwanci masu wadata, yana taimaka wa masu amfani don gina ingantaccen hanyar sadarwa mai aminci da aminci. Ana iya amfani da shi ko'ina a yanayin samun damar Ethernet kamar kanana da matsakaitan masana'antu, cafes na Intanet, otal-otal, da makarantu.
Metro Na gani Broadband Cibiyar sadarwa
Ma'aikatan cibiyar sadarwa na bayanai - sadarwa, TV na USB, da haɗin tsarin cibiyar sadarwa, da dai sauransu.
Broadband Na sirri Cibiyar sadarwa
Ya dace da kudi, gwamnati, wutar lantarki, ilimi, tsaron jama'a, sufuri, mai, layin dogo da sauran masana'antu
Multimedia Watsawa
Haɗaɗɗen watsa hotuna, murya da bayanai, dacewa da koyarwa mai nisa, TV taro, wayar bidiyo da sauran aikace-aikace
Gaskiya-lokaci Saka idanu
Watsawa lokaci guda na sigina na sarrafawa, hotuna da bayanai